చంద్రబాబు, వెంకయ్యపై జేసీ సెటైర్లు

జేసీ టీడీపీ నుంచి గెలిచినప్పటికీ అటు అధికార పక్షంపైనా నాలుగు, ఇటు ప్రతిపక్షంపైన నాలుగు సెటైర్లు వేస్తున్నారు. తాజాగా లోకేష్ మంత్రి పదవి, నియోజకవర్గాల పెంపుపై జేసీ స్పందించారు. లోకేష్‌కు మంత్రి పదవి ఇవ్వడం అన్నది చంద్రబాబు ఇష్టమన్నారు. లోకేష్ కోసం రాజీనామాలు చేస్తామని నేతలు చెప్పడం మోహర్బానీ పొందేందుకేనని జేసీ తేల్చేశారు. ఎమ్మెల్యే కాకుండానే ఆరు నెలల పాటు మంత్రిగా ఉండవచ్చని … ఆ అవకాశాన్ని లోకేష్ వాడుకోవచ్చన్నారు.  నియోజకవర్గాల పెంపుపై తనదైన శైలిలో జేసీ స్పందించారు . ఈసీ నిబంధనల ప్రకారం నియోజకవర్గాలను పెంచడం వీలు కాదన్నారు. కానీ చంద్రబాబు, వెంకయ్య తలుచుకుంటే ప్రత్యేక హోదా సాధించలేకపోయినా నియోజకవర్గాలు మాత్రం పెంచుకోగలరని సెటైర్ వేశారు.  వైసీపీ నుంచి ఇంకా ఎంత మంది ఎమ్మెల్యేలు వెళ్తారో చెప్పలేమన్నారు.

Click on Image to Read:

mohan-babu

roja

YCP-MLA-Sunil

bramini-lokesh

5eaa7b3e-f096-4ce2-bd70-d8594018f1b6

Rajya-Sabha-Seat

panama-papers

harish-rao

chandrababu party

VC-Apparao

Pratyusha-Banerjee-Suicide-

ysrcp-mla

satishreddy MLC

cbn-panama-1

global-hospital