మహనీయుల ఫొటోల సాక్షిగా చిన్నారులపై టీడీపీ సీనియర్ నేత లైంగిక దాడి….

విశాఖలో ఓ టీడీపీ నేత దారుణానికి ఒడిగట్టాడు. 80 ఏళ్ల వయసులో మనవరాళ్ల వయసున్న చిన్నారులపై అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు. ఈ దృశ్యాలను కొందరు రహస్యంగా రికార్డు చేసి బయటపెట్టారు. ఇప్పుడు ఈ వీడియో విశాఖలో చక్కర్లు కొడుతోంది.

విశాఖ జిల్లాలో సీనియర్‌ నేతగా ఉన్న నెల్లి సాధురావు ఈ దారుణానికి ఒడిగట్టారు. టీడీపీ బీసీ సెల్‌ సెక్రటరిగా, గాజువాకలో జన్మభూమి కమిటీ సభ్యుడిగా కూడా ఉన్నాడు. జన్మభూమి కమిటీ సభ్యుడిగా ప్రభుత్వ పథకాలు ఎవరికి దక్కాలనే విషయాలను శాసిస్తున్న సాధురావు… ఈ పదవిని అడ్డుపెట్టుకుని మహిళలపై లైంగిక దాడులకు ఒడిగడుతున్నాడు.

ఇదే తీరులో ప్రభుత్వ పథకాలను ఆశ చూపి ఆడ పిల్లలపై తన కార్యాలయంలోనే లైంగిక దాడి చేశాడు. బాబాసాహెబ్ అంబేద్కర్, పూలే ఫోటోల ముందే ఈ దారుణానికి ఒడిగట్టాడు. అయితే ఈ దృశ్యాలు ఇప్పుడు విశాఖలో చక్కర్లు కొడుతున్నాయి.

వెంటనే సాధురావును అరెస్ట్ చేయాలని మహిళా సంఘాలు డిమాండ్ చేస్తున్నాయి. సాధురావు ప్రస్తుతం పరారీలో ఉన్నాడు. ఈయనకు జిల్లాకు చెందిన ప్రముఖ కీలక నేతల వద్ద మంచి పలుకుబడి ఉండడంతో పోలీసులు కేసు నమోదు చేస్తారా లేదా అన్న దానిపై చర్చ జరుగుతోంది.