హాట్ హీరోయిన్ కు పెళ్లయిపోయింది

సోషల్ మీడియాలో తన హాట్ హాట్ ఫొటోలు, వీడియోలతో సంచలనం సృష్టిస్తున్న పూనమ్ పాండే పెళ్లి చేసుకుంది. కొన్నేళ్లుగా బాయ్ ఫ్రెండ్ శామ్ బాంబేతో డేటింగ్ చేస్తున్న ఈ పిల్ల… ఈరోజు అతడ్ని వివాహమాడింది. తమకు పెళ్లయిపోయిందని, ఇకపై ఏడు జన్మల వరకు శామ్ తోనే ఉంటానంటూ అధికారికంగా ప్రకటించిన పూనమ్.. తన పెళ్లి ఫొటోల్ని కూడా పోస్ట్ చేసింది.

సోషల్ మీడియాలో పూనమ్ పాండేకు ప్రత్యేకంగా అభిమానులున్నాయి. ఆమె ఎక్స్ పోజింగ్ చేయదు. ఆ పదం అంటేనే ఆమెకు చిరాకు. ఒంటిపై దుస్తులు ఉంటేనే కదా ఎక్స్ పోజింగ్ చేయాల్సి వస్తుంది. అందుకే పూనమ్ పాండే అస్సలు బట్టలేసుకోదు. ఈమెదంతా న్యూడ్ షో.

ప్రస్తుతం ఇండియాలో ఇలా న్యూడ్ షో చేస్తున్న సెలబ్రిటీ ఎవరైనా ఉన్నారంటే అది పూనమ్ పాండే మాత్రమే. అప్పుడెప్పుడో 9 ఏళ్ల కిందట ఇండియా వరల్డ్ కప్ గెలిస్తే దుస్తులన్నీ విప్పేసి ఫ్రీ షో చూపిస్తానని ఊరించింది కూడా ఈ ముద్దుగుమ్మే.

అలా 9 ఏళ్లుగా తన అందాలతో రసిక హృదయాల్ని అలరిస్తున్న పూనమ్ పాండే పెళ్లి చేసుకొని గృహిణిగా మారింది.