బాబూ.. అలా చేస్తే పెళ్లాం కూడా వెంటరాదు-జగన్

ప్రతిపక్ష నేత జగన్‌ నెల్లూరులో పర్యటించారు. ఆనం విజయ్‌కుమార్ రెడ్డి పార్టీలో చేరుతున్న సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన కార్యక్రమంలో జగన్ ప్రసగించారు. చంద్రబాబు నీతిమాలిన రాజకీయాలు చేస్తున్నారని విమర్శించారు. వైసీపీలో గెలిచిన ఎమ్మెల్యేలను అవినీతి సొమ్ముతో కొనుగోలు చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు. రాజకీయ నాయకుడన్నాక రెండు లక్షణాలు తప్పనిసరిగా ఉండాలన్నారు.

అందులో ఒకటి విశ్వసనీయత, రెండు వ్యక్తిత్వం అన్నారు. చంద్రబాబుకు ఆ రెండు లేవన్నారు. వ్యక్తిత్వం, విశ్వసనీయత లేకుంటే ఇంట్లో పెళ్లాం కూడా వెంటనడవదన్న విషయం గుర్తుంచుకోవాలన్నారు. చంద్రబాబు దృష్టిలో వ్యక్తిత్వం అంటే వెన్నుపోటు పొడవడం, విశ్వసనీయత అంటే మోసం చేయడం అని అన్నారు. చంద్రబాబుకే వ్యక్తిత్వం లేనప్పుడు పార్టీ మారిన ఎమ్మెల్యేలకు ఎక్కడి నుంచి వస్తుందని జగన్ అన్నారు.

మోసాలు, నీచరాజకీయలు ఎంతో కాలం నడవవన్నారు. బ్రిటిష్ సామ్రాజ్యమే కుప్పకూలిపోయిందన్నారు. హిట్లర్ లాంటి వాడే కూలిపోయాడని అన్నారు. అబద్దాలు,మోసాలను నమ్ముకున్న చంద్రబాబుకు కూడా అదే గతి పడుతుందని జోస్యం చెప్పారు. ప్రజల ఆశీస్సులతో చంద్రబాబుతో ఎంతవరకైనా పోరాడేందుకు తాను సిద్ధమన్నారు జగన్.

Click on Image to Read:

tdp-leaders

peddireddy1

jagan-nellore

jagan

mother-and-child

tdp-women

sakshi-tdp

cbn

peddireddy

vamsi

raj-takre

roja-padma

cbn-hotel

jagan anitha

roja-padma

ysrcp-mlas

jyothula-nehru

buggana

chandrababu-devansh

chandrababu

anitha