ఆ బిజెపి నేత కుమారుడికి … ప‌ద‌కొండేళ్ల బాలిక‌తో పెళ్లి చేశారు!

సాక్షాత్తూ ప్రను పాలించే నేతలే బాల్య వివాహాలకు పాల్పడుతుంటే దేశం బాల్య వివాహాల్లో రికార్డులు సృష్టించడంలో ఆశ్చర్యం ఏముంది. జార్ఖండ్ రాష్ట్ర బిజెపి అధ్యక్షుడు లా రాండీ, కుమారుడు మున్నా రాండీకి 11ఏళ్ల బాలికతో వివాహం రిపించడం, పెళ్లి రిసెప్షన్కి  ముఖ్యమంత్రి ఘుబర్ దాస్ సైతం హాజరుకావటం అక్కసంచనంగా మారింది. పెళ్లిపై మున్నా రాండీ మాజీ ప్రేయసి  జిల్లా కోర్టుకి వెళ్లటంతో విషయం కు చ్చింది. మున్నా రాండీ ను ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకుంటానని మోసం చేశాడని, ను కాదని మైనర్ బాలికని వివాహం చేసుకున్నాడని ఆమె ఫిర్యాదులో పేర్కొంది. బుధవారం విషయాన్ని ఆమె రాష్ట్ర హిళా మిషన్ దృష్టికి సైతం తీసుకువెళ్లింది. విషయంపై వివ ఇవ్వాల్సిందిగా హిళా మిషన్ రాండీకి నోటీసు జారీ చేసింది.

bjp leader son marriageరాష్ట్రంలో అధికారంలో ఉన్న బిజెపి దీనిపై  ఇప్పటివకు మౌనంగా ఉండగా, ప్రతిపక్షాలు తీవ్రమైన విమర్శలు చేస్తూ, మున్నా రాండీ ఒక యువతిని మోసం చేయటం, 11ఏళ్ల బాలికని వివాహం చేసుకోవటంపై  విచార రిపించాలని ట్టుపడుతున్నాయి. లా రాండీ బిజెపి రాష్ట్ర అద్యక్షుడిగా నెలలోనే నియమితులయ్యారు.

Click on Image to Read:

janagama

kurnool-kota

ysrcp-mla

ap NCAER report

sakshi

tdp-bjp-andhrapradesh

archakudu

jc-diwakar-reddy

narasimha-rao-on-jaga

ys-jagan-case

uma-shankar-goud

ys-jagan-ed

hyderbad-isis-militence

kodela-advertisements

lokesh

mysura-reddy

lokesh revanth

speaker-kodela

vishals reddy varalakshmi